อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC
  • รุ่น: LC-SC (APC)
  • รหัส: 001214
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2297

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น SC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น SC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿820 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿820

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Tags : , อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/APC, เป็น, SC/APC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด