อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

  • รุ่น: LC-SC (APC)
  • รหัส: 001214
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1659 ครั้ง
    • ฿180

      ฿150


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,650 ฿2,450

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿280 ฿230

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿280 ฿250

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿550 ฿500

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿1,200 ฿950

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

    ฿3,700 ฿3,500

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿35 ฿30

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿7 ฿6

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 24 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 24 Channal / 2 Lan

    24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 L..

    ฿9,900 ฿9,200

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿550 ฿490

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด