อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: LC-SC-U-SX
  • รหัส: 001083
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7806

    ฿150


  • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น SC/UPC คอนเนคเตอร์ (LC-SC) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เ..

฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น L..

฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

HDMI To FIBER Extender 4K@30Hz + USB 20KM

HDMI To FIBER Extender 4K@30Hz + USB 20KM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic Extender 4K..

฿3,300 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,300

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น