อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
ODF Rack Mount Fiber 1U/19" พร้อม 3 Snap Plate

ODF Rack Mount Fiber 1U/19" พร้อม 3 Snap Plate

  • รุ่น: ODF-S3-1U
  • รหัส: 000895
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7410 ครั้ง
    • ฿1,750

      ฿1,590


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก

    ตัวเลือก

    ตัวเลือก



    ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Core สูงสุด 36 Core เป็นแบบรางสไลด์ เข้า-ออก รุ่นนี้เป็นชนิดที่เปลี่ยน Panal หรือ Snap In Plate ได้ รองรับ Snap In Plate 3 ช่อง แบบ Duplex หรือ WDM ขึ้นอยู่กับ Snap Plate ผลิตจากวัสดุโลหะแข็งแรงทนทานพ่นสีฝุ่นอย่างดี สามารถเข้ากันได้กับ Snap In plate ของ Link

    ** ราคานี้รวม Snap In Plate 3 อัน (เลือกได้)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Rack ODF 24 CORE+3 SNAP จำนวน 1 ถาด
    2. Splice Tray 24 Core =1 ชุด
    3. Snap In Plate = 3 อัน
    4. สลิปสไปรท์ขนาด 3mm = 24 ชิ้น
    5. เข็มขัดเหล็ก = 2 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,000

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿35 ฿30

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

    ฿800 ฿750

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿7 ฿6

    Snap IN Plate Link UF-2266SM 6SC Blue DX SM

    Snap IN Plate Link UF-2266SM 6SC Blue DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿320 ฿220

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,390 ฿2,090

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้ส..

    ฿200 ฿190

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿1,200 ฿950

    RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,250

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿50 ฿45

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

    ฿250 ฿199

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด