จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ODF Rack Mount 1U WDM Connector 12/24 Core

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: ODF-12/24
  • รหัส: 001337
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1268

    • ฿750


    • ฿750 ไม่รวมภาษี 7%



    ODF Terminal 12/24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 24 คอร์ (สูงสุด) รองรับ Adapter ชนิด SC ,FC LC จำนวน 12 ตัวด้วยกัน รองรับการยึดติดกับผนังหรือติดตั้งในตู้แร็คขนามาตรฐานได้

    **ODF รุ่นประหยัดไม่สามารถสไลด์ถาดได้
    *** กรณีต้องการใช้ 24 core ต้องใช้ Adapter แบบ LC Duplex เท่านั้น

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Terminal Box 12/24 Core = 1 ตัว
    2. Splice Tray 24C = 1 ตัว
    3. หูยึดแร็ค = 2 ชิ้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core สามารถรองร..

    ฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    LINK Snap-In Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

    Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12-24 Core สำหรับก..

    ฿50 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 2 Channel + 1Lan

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 2 Channel + 1Lan

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,050 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,050

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    PLC Splitter SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือส..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    Tag : rack, mount, connector, core, , plate, Rack, Mount, Connector, 12/24, Core, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODF & Plate

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น