จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (Duplex)
  • รุ่น: LC/UPC-A (DX)
  • รหัส: 729
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6334 ครั้ง
    • ฿30
    • ฿25


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 20 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿23

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX (สายคู่) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core หรือ Fiber Optic 2..

    ฿280 ฿200

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿35

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด Duplex (สายคู่) ..

    ฿20 ฿18

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้..

    ฿1,800 ฿1,650

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

    ใบมีด 16 ตำแหน่ง สำหรับแท่นตัดสาย Fiber Claver รุ่น CT-30, KPT-30, AUA-30S, HS-30, KT-30, ..

    ฿490 ฿450

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

    ฿1,300 ฿1,200

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีสลิง โด..

    ฿26 ฿25

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 CORE สามารถรองรับได้ถึง 48 Core เมื่อใช้ Adapter..

    ฿1,290 ฿1,150

    คำค้นหา : , duplex, อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, LC/UPC, (Duplex), ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด