อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

RS232 Terminal To Fiber Optic Modem

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R-RS232
  • รหัส: 001206
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2180 ครั้ง
    • ฿1,350

      ฿1,300


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 255.29KB Download

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง 

    คุณสมบัติ

    ขาพอร์ทคำสัง RS232 (1-2-3-4-5)
    RX1-TX1-GND-RX2-TX2
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (wdm)
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Terminal Control RS232 = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,250

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿20

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿500 ฿450

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿350 ฿250

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,650 ฿1,550

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿890 ฿750

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

    ฿20 ฿10

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,290 ฿1,050

    SC/APC Fast Connector (10)

    SC/APC Fast Connector (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿190 ฿170

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿420 ฿380

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿190 ฿160

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด