อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UF-2013A
  • รหัส: 000743
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7020 ครั้ง
    • ฿2,390

      ฿2,090


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก

    ตัวเลือก

    ตัวเลือก



    File Size
    Data sheet 1.08MB Download

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์สำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, รอยสไปรท์, ยึด Adapter คอนเนคเตอร์ต่างๆ และป้องกันรอยสไปร์ทหรือรอยต่อสายได้เป็นอย่างดี สามารถยึดเข้ากับตู้แร็คตามมาตรฐานได้อย่างลงตัว

    ** ใช้กับตู้แร็คความลึก 50 เซ็นติเมตรขึ้นไป

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,950 ฿1,600

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿950 ฿790

    Mechanical Splice รุ่น L925BP

    Mechanical Splice รุ่น L925BP

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice..

    ฿35 ฿30

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿50 ฿45

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW ห..

    ฿450 ฿390

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿550 ฿500

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿15

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿30 ฿25

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟ..

    ฿790 ฿700

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,550 ฿1,490

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด