จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Optical Mechanical Splice รุ่น L925BP

  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: L925BP
  • รหัส: 000619
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 19463

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Manual 576.52KB Download

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิคสไปรท์) รุ่น L925BP หลักการต่อชนิดนี้คือเป็นการต่อแบบแก้วชนแก้วเลย (แต่ไม่ใช่การหลอมละลายเส้นแก้ว เหมือนการสไปรท์ด้วยเครื่อง) ซึ่งค่าลดทอนสัญญาณของอุปกรณ์ต่อแบบนี้จะมีค่าลดทอนน้อยเพียง 0.2 dB. เป็นอุปกรณ์อีกทางเลือกนึงสำหรับคนที่ไม่มีกำลังทรัพย์ซื้อเครื่องสไปรท์สายซึ่งมีราคาสูง ครับ 

    ** หลักการใช้งานคร่าวๆนะครับ การต่อสายสักษณะแบบนี้คือการนำปลายเส้นแก้วหรือคอร์ไฟเบอร์มาชนกันเลยโดยมีร่องของอุปกรณ์ควบคุมทิศทางของเส้นแก้ว จากนั้นกดตัวล้อกลงเป็นอันใช้ได้


    คุณสมบัติ

    ชนิดอุปกรณ์ / สีต่อตรง / สีขาว
    รองรับชนิดสายSM,MM
    ค่าลดทอนสัญญาณ< 0.2dB.
    ค่าแสงสะท้อนกลับ> 40dB.
    ความยาวอุปกรณ์
    9 ซ.ม. (รวมตัวครอบ)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

    Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿35 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿27 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + Audio 20km

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + Audio 20km

    VGA Extender Fiber Optic 1080p + Audio 20km อุปกรณ..

    ฿2,500 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿250 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

    SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    Tag : optical, mechanical, splice, l925bp, , benet, Optical, Mechanical, Splice, L925BP, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น