อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: SFP+-LR
  • รหัส: 000801
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6278 ครั้ง
    • ฿2,000

      ฿2,000


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ 2 ฝั่ง เช่น Switch ที่มีช่องเสียบ SFP Module ที่รองรับความเร็ว 10 Gigabit หากนำไปใช้กับ Switch ที่รองรับ SFP Module แบบ 1.25GHz ตัว SFP+ จะเชื่อมต่อความเร็วให้ที่ 1.25GHz เท่านั้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,550 ฿1,490

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿1,050 ฿950

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Ko..

    ฿1,750 ฿1,650

    LC/APC Fast Connector

    LC/APC Fast Connector

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿70 ฿68

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿45 ฿40

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿50 ฿45

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿1,100 ฿820

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

    ฿20 ฿10

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P (19")

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P (19")

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,200

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿360 ฿340

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด