อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

155Mbps

SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/15..

฿850 ฿700

แสดง 1 - 1 จาก 1 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด