อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

1.25G

หมวดหมู่ย่อย

SFP Module MM 1.25G / LC / DX / 550M

SFP Module MM 1.25G / LC / DX / 550M

Mini Gbic หรือ SFP Module ชนิด Multimode 850nm รอง..

฿850 ฿700

SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ S..

฿1,200 ฿990

SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

฿1,100 ฿820

SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

฿1,200 ฿950

SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

฿950 ฿790

SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

฿1,400 ฿1,100

SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

฿1,200 ฿950

SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

฿1,550 ฿1,190

แสดง 1 - 8 จาก 8 รายการ (1)

ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
รายละเอียด