จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

  • รุ่น: OC24-10
  • รหัส: 000538
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10367 ครั้ง
    • ฿1,250
    • ฿1,100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 10 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco


    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    LC-WDM-1.25G
    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    WDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM (ซิงเกิ้ลโหมด)
    Data Rate
    1.25G
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (เขียว)
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์10KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP MODULE LC 1.25G/s (1310nm) = 1 ตัว
    2. SFP MODULE LC 1.25G/s (1550nm) = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

    ใบมีด 16 ตำแหน่ง สำหรับแท่นตัดสาย Fiber Claver รุ่น CT-30, KPT-30, AUA-30S, HS-30, KT-30, ..

    ฿490 ฿450

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แ..

    ฿2,800 ฿2,700

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

    ฿1,300 ฿1,200

    VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

    VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

    HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

    ฿6,500 ฿6,200

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-2 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสาย..

    ฿40 ฿35

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใน..

    ฿3,000 ฿2,800

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿15

    คำค้นหา : module, single, mode, 10km, , MODULE, SINGLE, MODE, 1.25G, 10KM, ไฟเบอร์ออฟติก, sfp module

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด