จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9125D-10
  • รหัส: 001226
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2673 ครั้ง
    • ฿1,400
    • ฿1,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mode 1310nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode สูงสุดที่ 10 กิโลเมตร เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

     UT-9125D-10
    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate1.25G
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์10KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE UT-9125D-10 1.25G (1310nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

    ฿1,350 ฿1,200

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

    ฿32 ฿30

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

    ฿2,700 ฿2,500

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบ..

    ฿1,950 ฿1,890

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

    ฿690 ฿650

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

    ฿3,200 ฿2,800

    Tags : module, link, single, mode, 10km, , MODULE, SINGLE, MODE, LINK, 1.25G, 10KM, 1310-DX, ไฟเบอร์ออฟติก, sfp module

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด