จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLC-1-2-APC
  • รหัส: 001350
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 777

    • ฿220


    • ฿220 ไม่รวมภาษี 7%



    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟเบอร์ออฟติกลักษณะเข้า 1 ออก 2 สำหรับใช้ร่วมกับระบบเครือข่ายใยแก้วเช่น  OLT, ONU, Catv Transmitter หรือ HDMI Fiber Extender เป็นต้น ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับ FIBER Media Converter เนื่องจากมีการทำงานที่แตกต่างกัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X2/4/8 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X2/4/8 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้ง..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 4 Channel + 2 Lan

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 4 Channel + 2 Lan

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone + 2LAN เป็นอุป..

    ฿2,450 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,450

    Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-DX 2km

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-DX 2km

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Tag : splitter, type, , benet, Splitter, SC/APC, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Plc Splitter, แบบกล่อง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น