อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 8502-SC/UPC
  • รหัส: 000787
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5779 ครั้ง
    • ฿28

      ฿27


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿23



    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกด้านระบบเครือข่าย ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC หัวรุ่นนี้จะมีรายละเอียดของการล้อคแก้วแบบใหม่ ลักษณะจะเป็นเหมือนคลิบสลัก ต้องทำการดึงคลิบล้อคสีขาวออก หลังจากที่แทงเส้นแก้วจนสุดแล้วเพื่อให้ล้อคแทนการสไลด์ขึ้น

    ชนิดหัวSC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์28 (mm)
    รูปแบบการล้อคดึงสลักออก
    รูปแบบการปลดล้อคใส่สลักแทนที่เดิม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿150

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿250 ฿210

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿30 ฿25

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿280 ฿230

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿32 ฿30

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปก..

    ฿55 ฿50

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿420 ฿380

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿690 ฿650

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿550 ฿500

    Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

    Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสด..

    ฿300 ฿280

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿80 ฿70

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿7 ฿6

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด