อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC
  • รุ่น: SC To LC
  • รหัส: 001174
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2303

    • ฿170


    • ฿170 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น LC/UPC คอนเนคเตอร์ (SC-LC) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Tags : , อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, เป็น, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด