จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)
  • รุ่น: A-SC-DX
  • รหัส: 703
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4369 ครั้ง
    • ฿20
    • ฿18


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 20 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿17

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด Duplex (สายคู่) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟ..

    ฿1,650 ฿1,550

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น..

    ฿15 ฿10

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

    ฿35 ฿30

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6, 12 Core ..

    ฿320 ฿250

    AUDIO TO FIBER EXTENDER 4 RCA 20KM WDM

    AUDIO TO FIBER EXTENDER 4 RCA 20KM WDM

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสีย..

    ฿1,650 ฿1,550

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด