satsdigital

RS485/422 TERMINAL TO FIBER OPTIC MODEM

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: RS/422
  • รหัส: 000639
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 292 ครั้ง

    • ฿1,250


    • ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485 และ RS422 (2 iN 1) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 2 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูง

    หมายเหตุ

    1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
    2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู

    Features 

    1. Support one way two-way half-duplex RS-485 data

    2. Adaptive use for single-mode & multi-mode fiber

    3. Zero delay automatically forward

    4. Asynchronous transmission, point to multipoint use, RS-485 interface and fiber conversion

    5. Automatically detect the serial port rate, to determine and control the direction of data transmission

    6. Maximum communication rate> 500Kbps

    7. 5VDC voltage input, external power supply

    8. SC optical interface

    9. Working wavelength: 1310nm / 1550nm

    10. Standard : EIA RS-485

    11. Interface to provide 1500W surge protection, 15KV electrostatic protection

    12. Fiber transmission distance: multi-mode 0~ 500m, single-mode 0~20 km

    13. RS485 Wire transmission distance: 1000 meters max.

    14. RS-485 supports 32-point polling

    15. Applications: industrial automation and control, access control, card, parking and other systems

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. Fiber Control RS485/422 = 2 ตัว (A+B)
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER OPTIC MODEM

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER OPTIC MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650

    RS485/422 TERMINAL SDT TO FIBER OPTIC MODEM

    RS485/422 TERMINAL SDT TO FIBER OPTIC MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,250 ฿1,350

    RS232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿1,300 ฿1,350

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูม..

    ฿7 ฿8

    Ftth Terminal Box 8/16 Core Indoor (โลหะ)

    Ftth Terminal Box 8/16 Core Indoor (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8/16 Core (ว..

    ฿280 ฿300

    MECHANICAL SPLICE รุ่น L925BP

    MECHANICAL SPLICE รุ่น L925BP

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice..

    ฿30 ฿35

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด