อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9125-T
  • รหัส: 001227
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3331 ครั้ง
    • ฿890

      ฿750


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 375.81KB Download

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปลงพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน ความเร็ว Gigabit รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงเครือข่ายที่มีช่องเสียบ Sfp Module สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco (บางรุ่น) และอื่นๆ


    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    SFP TO LAN
    สายแลนที่รองรับCAT5E, CAT6, CAT6A
    Data Rate
    Gigabit
    พอร์ทเชื่อมต่อRJ45
    มาตรฐานระบบแลน
    IEE802.3ab/1000BASE-T
    รองรับระยะทางสายแลน100 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE LAN GIGABIT UT-9125-T = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

    ฿250 ฿199

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญ..

    ฿2,800 ฿2,700

    SC/APC Fast Connector (10)

    SC/APC Fast Connector (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿190 ฿170

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿30 ฿25

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำ..

    ฿180 ฿150

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,350 ฿2,050

    Mechanical Splice รุ่น L925BP

    Mechanical Splice รุ่น L925BP

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice..

    ฿35 ฿30

    Snap IN Plate Link UF-2166SM 3SC Blue DX SM

    Snap IN Plate Link UF-2166SM 3SC Blue DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿290 ฿180

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿1,200 ฿950

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿25

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿7 ฿6

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿20

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด