SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-SFP-GE-T
  • รหัส: 000959
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8437

    • ฿690


    • ฿690 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปลงพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน ความเร็ว Gigabit รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงเครือข่ายที่มีช่องเสียบ Sfp Module สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco (บางรุ่น) และอื่นๆ


    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    SFP TO LAN
    สายแลนที่รองรับCAT5E, CAT6, CAT6A
    Data Rate
    Gigabit
    พอร์ทเชื่อมต่อRJ45
    มาตรฐานระบบแลน
    IEE802.3ab/1000BASE-T
    รองรับระยะทางสายแลน100 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP MODULE LAN GIGABIT  = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไ..

    ฿2,250 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น FC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น FC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Tags : benet, rj45, , module, BENET, RJ45, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด