จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UT-9310A-00
  • รหัส: 001008
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7523

    • ฿1,700


    • ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 7.43MB Download

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10Gbps หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC Duplex รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single-Mode (SM) ระยะรับส่งข้อมูลสูงสุด 300 เมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายไม่ต้องตั้งค่าใดๆ

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
    Data Rate
    10Gbps
    ความยาวคลื่นแสง850nm 
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์300 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP+Module UT-9310A-00 LC (850nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿1,050 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

    SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

    BNT-SFP-GE-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

    LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

    LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่..

    ฿1,090 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,090

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 4 Channel + 2 Lan

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 4 Channel + 2 Lan

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone + 2LAN เป็นอุป..

    ฿2,350 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,350

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿250 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Tag : link, 9310a, 300m, , module, SFP+, LINK, UT-9310A-00, 300M, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP Module

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น