อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm


  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-SET11-20DC-D
  • รหัส: 000977
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5837

    ฿1,100


  • ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25Gbps หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ระหว่าง OLT และ ONU รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ EPON OLT ทุกรุ่น

รูปแบบการเชื่อมต่อWDM, DDMI
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
ความเร็วพอร์ทไฟเบอร์1.25Gbps
ความยาวคลื่นแสง (TX/RX)1490nm / 1310nm
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC (connector)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
มาตรฐานระบบ
IEEE 802.3ah 1000BASE PX-20
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP MODULE EPON SC 1.25Gbps =1 ตัว

รับประกัน 2 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L2 (L..

฿9,000 ฿9,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿9,000

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว FC/AP..

฿150 ฿170 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿150

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (เมีย-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (เมีย-เมีย)

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4..

฿270 ฿290 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿270

PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูลข..

฿290 ฿350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿290

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว FC/APC ใช..

฿190 ฿220 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿190

Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟ..

฿650 ฿680 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿650

Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อส..

฿550 ฿590 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿550

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส่วนการแบ่ง..

฿190 ฿220 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿190

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว LC/AP..

฿150 ฿170 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿150

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

฿420 ฿460 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿420

PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเ..

฿450 ฿490 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿450

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น