จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km

1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-1G31-20CD
  • รหัส: 000681
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11754

    • ฿900


    • ฿900 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20CD เหมาะสำหรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดซิงเกิ้ลโหมด (SMF) ในระยะเกิน 2 กิโลเมตร แต่ไม่เกิน 20 กิโลเมตร SFP Module 1310nm กรณีเลือกใช้งาน ควรเลือกใช้ให้เมาะสมหรือใกล้เคียงกับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกจะดีที่สุด เพราะจะได้การทำงานที่เสถึยรกว่าการใช้ SFP ระยะไกลแต่ระยะสายสั้น รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP


    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSMF
    Data Rate1.25Gbps
    BNT-1G31-20CD
    1310nm (ฟ้า)
    BNT-1G31-20CD
    1310nm (ฟ้า)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2 Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    หมายเหตุ
    กรณีใช้ระยะสายไม่เกิน 2 กิโลเมตร แนะนำให้ใช้รุ่น BNT-1G13-02CD แทน

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP LC Duplex รุ่น BNT-1G31-20CD = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

    LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

    LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่..

    ฿1,090 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,090

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X2/4/8 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X2/4/8 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้ง..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km IN2/OUT2

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km IN2/OUT2

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง HDMI To Fiber Optic..

    ฿5,900 ฿6,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿5,900

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿300 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

    LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

    6-24F (2 Snap-In) Rack mount SLIDE, D = 25 (1U), U..

    ฿1,900 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    LINK Snap-In Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Tag : module, duplex, 20km, , benet, 1.25G, Module, LC-DDM, Duplex, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP Module

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น