จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-1GB35/5320SCD
  • รหัส: 000919
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11607

    • ฿950


    • ฿950 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25Gbps หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ


    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mbps
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25Gbps. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate
    1.25Gbps
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (ฟ้า)
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP SC 1.25G (1310nm) = 1 ตัว
    2. SFP SC 1.25G (1550nm) = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

    LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

    LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่..

    ฿1,090 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,090

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿17 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

    SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

    BNT-SFP-GE-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (ครีม)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (ครีม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿300 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    Tag : module, 20km, , benet, 1.25G, Module, SC-DDM, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP Module

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น