จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: TYPE-A-24/48
  • รหัส: 000597
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9130

    • ฿100


    • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24/48 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสติก มีขนาดบางสามารถยึดเก็บในตู้เหล็กหรือผนังต่างๆได้


    คุณสมบัติ
    - วัสดุพลาสติก
    - ขนาดความกว้าง 9.5 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความยาว 15.5 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความสูง 3.5 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

    Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12-24 Core สำหรับก..

    ฿50 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    Fiber Optic Splice Tray 12 Core

    Fiber Optic Splice Tray 12 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    LINK Fiber Optic Splice Tray 24 Core รุ่น UF-3064A

    LINK Fiber Optic Splice Tray 24 Core รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

    LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km (Loca..

    ฿2,450 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,450

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

    Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    Fiber Optic ODB Box 8-16 Core Indoor

    Fiber Optic ODB Box 8-16 Core Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8-16 Core (ว..

    ฿280 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100 สำหรับ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    Fiber Optic ODB Box 12 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 12 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    Plc Splitter SC/UPC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X16 abs Type รองรับสัญญาณแสงเ..

    ฿600 ฿630 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    Tag : fiber, optic, splice, tray, core, , Fiber, Optic, Splice, Tray, 24/48, Core, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริม

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น