จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: FC/APC-1:8
  • รหัส: 000884
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6836

    • ฿500


    • ฿500 ไม่รวมภาษี 7%



    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี GPON หรือ GEPON เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

    ฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308 เข้า 1 อ..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    PLC Splitter SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿330

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic (2..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    Fiber Optic OTO Box 1-2 Core WDM Indoor

    Fiber Optic OTO Box 1-2 Core WDM Indoor

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    LINK Snap-In Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿27 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    Tag : splitter, type, , benet, Splitter, FC/APC, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Plc Splitter, แบบสาย

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น