จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก

เครื่องมือทำงานระบบไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก เช่น ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์แบบครบชุด มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟเบอร์ ปากกาเลเซอร์สำหรับใช้ยิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก รวมถึงอุปกรณ์ทำความสะอาดสายเพื่อให้เกิดค่าลดทอนของสัญญาณ เช่นผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก ที่ไร้ขุย แอลกอฮอล์บริสุทธ์ ใช้ร่วมกัน รวมถึงเครื่องมือที่เป็นอะไหล่ของหมวดสินค้านี้ด้วย


หมวดหมู่ย่อย

Optical PON Power Meter รุ่น AUA-310U

Optical PON Power Meter รุ่น AUA-310U

Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

฿3,200 ฿3,500 ไม่รวมภาษี: ฿3,200

Optical Power Meter (-70) - (+10) dBm

Optical Power Meter (-70) - (+10) dBm

Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเ..

฿690 ฿790 ไม่รวมภาษี: ฿690

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี: ฿15

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

฿120 ฿150 ไม่รวมภาษี: ฿120

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี: ฿220

คีมตัดอเนกประสงค์, ตัดลวดสลิง SANTUS รุ่น ST-501

คีมตัดอเนกประสงค์, ตัดลวดสลิง SANTUS รุ่น ST-501

คีมตัดอเกประสงค์ ยี่ห้อ SANTUS สำหรับใช้ตัดลวด, ตั..

฿75 ฿85 ไม่รวมภาษี: ฿75

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับป..

฿180 ฿200 ไม่รวมภาษี: ฿180

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใ..

฿190 ฿230 ไม่รวมภาษี: ฿190

ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี: ฿1,490

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (VFL10 mw.)

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (VFL10 mw.)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี: ฿1,450

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Op..

฿1,290 ฿1,390 ไม่รวมภาษี: ฿1,290

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี: ฿2,400

ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี: ฿50

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษส..

฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี: ฿290

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี: ฿550

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10m..

฿1,490 ฿1,650 ไม่รวมภาษี: ฿1,490

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี: ฿45

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

฿10 ฿20 ไม่รวมภาษี: ฿10

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 1km สายดัม..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 2km สายดัม..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC-FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC-FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC-FC/UPC 1km..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1km หรือสา..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 2km หรือ ส..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC-SC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC-SC/UPC 1km

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC 1km คืออุป..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี: ฿100

LINK Fiber Optic Splice Tray 24 Core รุ่น UF-3064A

LINK Fiber Optic Splice Tray 24 Core รุ่น UF-3064A

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี: ฿120

Optical Fiber Identifier รุ่น AUA-35

Optical Fiber Identifier รุ่น AUA-35

Optical Fiber Identifier หรือเรียกสั้นๆว่า Fiber I..

฿4,900 ฿5,200 ไม่รวมภาษี: ฿4,900

กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหร..

฿130 ฿140 ไม่รวมภาษี: ฿130

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

฿50 ฿65 ไม่รวมภาษี: ฿50

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟ..

฿700 ฿790 ไม่รวมภาษี: ฿700

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก ..

฿150 ฿190 ไม่รวมภาษี: ฿150

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

฿190 ฿250 ไม่รวมภาษี: ฿190

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำ..

฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี: ฿150

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี: ฿950

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 10mW หรือป..

฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี: ฿500

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW ห..

฿390 ฿450 ไม่รวมภาษี: ฿390

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี: ฿750

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW (ทรงแบน)

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW (ทรงแบน)

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW การใช..

฿650 ฿800 ไม่รวมภาษี: ฿650

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี: ฿850

ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบ..

฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี: ฿7

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,100 ฿1,150 ไม่รวมภาษี: ฿1,100

แสดง 1 ถึง 44 จาก 57 (2 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น