satsdigital

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3
  • รุ่น: CFS-3
  • รหัส: 000899
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7454 ครั้ง

    • ฿220


    • ฿220 ไม่รวมภาษี 7%



    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย Pigtail, Patch Cord ขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร, 125 ไมครอน, 250 ไมครอน ใช้ได้กับสาบไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode และ Multi Mode

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿380 ฿420

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,490 ฿1,550

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น/กล่อง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น/กล่อง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿120 ฿150

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿2,800 ฿3,000

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿150 ฿190

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿990 ฿1,200

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿500 ฿550

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW ห..

    ฿390 ฿450

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด