satsdigital

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)
  • รุ่น: T-06
  • รหัส: 000897
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5031 ครั้ง

    • ฿1,790


    • ฿1,790 ไม่รวมภาษี 7%



    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระเป๋าผ้า+สายสะพายข้าง เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับ การตัดต่อ เข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกเป็นประจำ เช่น ช่างติดตั้ง True Fiber, Ais Fibure, 3BB FTTx และช่างทั่วไปเครื่องมือรองรับการเข้าหัวไฟเบอร์ชนิด sc/upc, sc/apc, fc/upc, fc/apc, lc/upc, lc/apc และ st 

    *** ชุดนี้ปากกายิงแสง 10 mW. สามารถทดสอบสายไฟเบอร์ได้ระยะ 10 กิโลเมตร 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. แท่นตัดสายไฟเบอร์ (Fiber Clever) สีดำ = 1 ตัว
    2. เครื่องวัดค่าแสง = 1 เครื่อง (power meter)
    3. ปากกายิงแสงขนาด 10 มิลิวัตต์ = 1 ด้าม 
    4. คีมปอกสาย รุ่น CFS-2 = 1 อัน
    5. คีมตัดสายตัด Jacket + Frp = 1 อัน
    6. แผ่นรองตัด, แผ่นวัดระยะตัด = 1 ชิ้น
    7. กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ = 1 ใบ
    8. กระปุกสำหรับใส่แอลกอฮอลล์ 60 ML = 1 กระปุก
    9. หัวแปลง Power Meter แบบ SC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,550 ฿1,600

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿50 ฿60

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Ko..

    ฿1,650 ฿1,750

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น/กล่อง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น/กล่อง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿120 ฿150

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

    ฿10 ฿20

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,490 ฿1,550

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿2,800 ฿3,000

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด