satsdigital

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: OC-2.5MM
  • รหัส: 000735
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8849 ครั้ง

    • ฿380


    • ฿380 ไม่รวมภาษี 7%



    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/apc หรือหัวไฟเบอร์ขนาด 2.5 มิลลิเมตร ทุกประเภท รองรับการใช้งานมากกว่า 800+ ครั้งเนื่องจากหัวไฟเบอร์ออฟติกที่เราใช้กันอยู่ บางที่มีฝุ่นเยอะ หรือพลาดเอามือไปโดนบริเวณปลายหัวไฟเบอร์ออฟติก จะทำให้หัวนั้นเกิดคราบสกปรกที่เรามองไม่เห็น ทำให้ค่าแสงเกิดการผิดเพี้ยนขึ้นได้ อุปกรณ์ตัวนี้สามารถทำความสะอาดบริเวณหัวเหล่านั้นได้อย่างดีเยี่ยม โดยเฉพาะก่อนการวัดค่าแสงด้วย OTDR, POWER MITER ต่างๆ ควรใช้อย่างยิ่งเพื่อป้องกันการวัดค่าที่ผิดเพี้ยนไปจากความเป็นจริง สำหรับคนที่ทำงานด้านไฟเบอร์ออฟติกบ่อยๆ หรือตามองกรณ์ควรมีติดไว้จะดีมากครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (40 ชิ้น)

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (40 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบ..

    ฿250 ฿280

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษส..

    ฿290 ฿320

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿380 ฿420

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿2,800 ฿3,000

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหร..

    ฿130 ฿140

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿50 ฿65

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,490 ฿1,550

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด