สายดัมมี่

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก, DUMMY LOAD FIBER OPTIC, OTDR LAUNCH CABLE

เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกของจริง เพียงแค่ไม่มีเปลือกหุ้มภายนอกเหมือนสายที่นำไปติดตั้งจริง ประโยชน์ของ OTDR Launch Cable คือนำไปทดสอบระยะอุปกรณ์ก่อนการติดตั้งสายจริงว่าสามารถทำงานได้หรือไม่ หรือนำไปใช้เป็นช่วงต่อในการสแกนสายไฟเบอร์ด้วยเครื่อง OTDR เนื่องจากเป็นสายเปล่าและจัดเก็บในกล่องพลาสติกทำให้มีน้ำหนักเบาและพกพาได้ง่าย แม้จะมีระยะที่ยาว

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (2KM)

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE SC-LC/APC (2KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC-LC/APC (2KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Sing..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (2KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (2KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเ..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

แสดง 1 - 8 จาก 8 รายการ (1)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
รายละเอียด