จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายดัมมี่

เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกของจริง เพียงแค่ไม่มีเปลือกหุ้มภายนอกเหมือนสายที่นำไปติดตั้งจริง ประโยชน์ของ OTDR Launch Cable คือนำไปทดสอบระยะอุปกรณ์ก่อนการติดตั้งสายจริงว่าสามารถทำงานได้หรือไม่ หรือนำไปใช้เป็นช่วงต่อในการสแกนสายไฟเบอร์ด้วยเครื่อง OTDR เนื่องจากเป็นสายเปล่าและจัดเก็บในกล่องพลาสติกทำให้มีน้ำหนักเบาและพกพาได้ง่าย แม้จะมีระยะที่ยาว


Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 1km สายดัม..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM FC/UPC 2km สายดัม..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC-FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC-FC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC-FC/UPC 1km..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1km หรือสา..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 2km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 2km หรือ ส..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC-SC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC-SC/UPC 1km

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC 1km

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/UPC 1km คืออุป..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

แสดง 1 ถึง 7 จาก 7 (1 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น