satsdigital

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง
  • รุ่น: C-6"
  • รหัส: 000842
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5823

    • ฿40


    • ฿40 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

    ** เลือกสีได้ ขาว-ดำ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC SC/APC DX CONNECTOR (20 ตัว)

    FIBER OPTIC SC/APC DX CONNECTOR (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,800 ฿3,200

    SFP 1.25G MM LINK / 850  / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM LINK / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿850 ฿1,100

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿220 ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป  (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวสำหรับหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดควา..

    ฿65 ฿70

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350

    Tags : , , เคเบิ้ลไทร์, สายรัดพลาสติก, ความยาว, นิ้ว, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. อุปกรณ์เสริม

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด