จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง
  • รุ่น: C-6"
  • รหัส: 000656
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3727
  • ฿50
  • ฿40


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

** เลือกสีได้ ขาว-ดำ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

฿20 ฿17

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-4 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสายชน..

฿70 ฿65

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

฿1,750 ฿1,650

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail) เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด..

฿50 ฿45

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

฿750 ฿690

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (WDM) [แพค 50 ตัว]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (WDM) [แพค 50 ตัว]

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

฿500 ฿450

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์สำเร็จรูป พร้อมใช้งาน สำหรับเช็ดทำคสามสะอ..

฿8 ฿7

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 19" / 4iN1 / 1080P / 20KM

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 19" / 4iN1 / 1080P / 20KM

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

฿6,900 ฿6,500


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด