satsdigital

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง
  • รุ่น: C-8"
  • รหัส: 000843
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6122

    • ฿50


    • ฿50 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

    ** เลือกสีได้ ขาว-ดำ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น FC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก ST เป็น FC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿350 ฿450

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿820 ฿890

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

    ฿630 ฿650

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿620 ฿800

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿95 ฿100

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส..

    ฿2,500 ฿2,600

    Tags : , , เคเบิ้ลไทร์, สายรัดพลาสติก, ความยาว, นิ้ว, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. อุปกรณ์เสริม

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด