อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH สำหรับ UPS KEY CARD และอื่นๆ

แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH สำหรับ UPS KEY CARD และอื่นๆ
  • ยี่ห้อ: ZIRCON
  • รุ่น: 7.8AH
  • รหัส: 000675
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4379 ครั้ง
  • ฿680
  • ฿650


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

แบตเตอรี่แห้ง Zircon รุ่น 7.8AH แรงดันไฟ 12V กระแส 7.8A เหมาะสำหรับใช้เป็นแหล่งเก็บไฟสำรองให้กับ Power Supply เครื่องคีย์การ์ด, เครื่องสแกนนิ้วมือ หรือเครื่องสำรองไฟคอมพิวเตอร์ UPS แต่ต้องเป็นขนาดที่ไม่เกิน 700-1000 VA ขนาดกว้าง 6.5 Cm, สูง 9.5 Cm, ยาว 15 Cm

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า L-BACKET LZ (สำหรับประตูบานผลัก)

อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า L-BACKET LZ (สำหรับประตูบานผลัก)

ใช้สำหรับเป็นอุปกรณ์เสริมสำหรับยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้าเข้ากับประตูทั่วไปแบบมีวงกบ ใช้งานได้ทั้งประตูอลู..

฿750 ฿600

ปุ่มกดออก Emergency ใช้กับเครื่องคีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ (พลาสติก)

ปุ่มกดออก Emergency ใช้กับเครื่องคีย์การ์ด, สแกนนิ้วมือ (พลาสติก)

ปุ่มกดออก Emergency Button หรือ สวิทซ์กดออก วัสดุเป็นพลาสติก ใช้ร่วมกับเครื่อง Key card,&n..

฿150 ฿130

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์/280 กิโลกรัม (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์/280 กิโลกรัม (Magnetic Lock)

กลอนแม่เหล็กไฟฟ้าขนาด 600 ปอนด์ 12V รองรับแรงดึงสูงสุดที่ 600 ปอนด์ หรือ 280 กิโลกรัม สำหรับประ..

฿1,350 ฿1,290

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย Pi..

฿180 ฿170

PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้..

฿1,800 ฿1,650

Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

฿1,290 ฿1,050

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

HDMI IP EXTENDER 1080P 150M รองรับการใช้งานผ่านสวิทซ์ฮับ

Hdmi Ip Extender อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร ด้วยคว..

฿1,900 ฿1,750

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/UPC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/UPC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

฿20 ฿15

มีดปอกสาย LINK รุ่น UC-8145 (ใบมีดอย่างดี)

มีดปอกสาย LINK รุ่น UC-8145 (ใบมีดอย่างดี)

มีดปอกสาย RG-6, ปอกสายแลน อย่างดี ยี่ห้อ LINK รุ่น UC-8145 ออกแบบใบมีดให้คมเป็นพิเศษ สำหรับงานหนักๆไ..

฿290 ฿250

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

฿310 ฿280

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿250 ฿240

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

฿1,950 ฿1,700

Tags : zircon, system, , control, access, card, , แบตเตอรี่แห้ง, 12V/7.8A, ZIRCON, 7.8AH, สำหรับ, CARD, access control system, อุปกรณ์จ่ายไฟ


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด