อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (5M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (5M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCA-SX-5
  • รหัส: 000900
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6746

    ฿110


  • ฿110 ไม่รวมภาษี 7%



สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 5 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย5 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์อ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-FC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-FC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord MM-OM2 LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode รองรับความย..

฿100 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (30M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (30M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 30 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿350 ฿400 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น