อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (1M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-LCU-SX-1
  • รหัส: 001331
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1461

    ฿50


  • ฿50 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC ทั้ง 2 ด้าน วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง 

ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC-LC/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/UPC (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์อ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 SC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่..

฿100 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (10M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (10M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/A..

฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

Owire Patch Cord SM-SX LC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/APC-LC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เม..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (1M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนา..

฿35 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น