จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น
  • รุ่น: KIMTECH+95%
  • รหัส: 686
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7410 ครั้ง
    • ฿380
    • ฿350


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาประหยัด

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิลแอลกอฮอล์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งานเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ต้องใช้แอลกอฮอล์ในการทำความสะอาดสายชั้นแก้วก่อนทุกครั้ง เช่นงานเข้าหัว Fast Connector, งานเตรียมสไปรท์สาย เป็นต้น

    ข้อควรระวัง
    แอลกอฮอล์เป็นวัตถุไวไฟ โปรใช้งานด้วยความระมัดระวังเป็นพิเศษ ห้ามเก็บในที่ที่มีอุณหภูมิสูง เก็บให้พ้นมือเด็ก ด้วยความปราถนาดีจาก ทีมงานร้านแซทดิจิตอล ครับผม


    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง ยี่ห้อ KIMWIPES ใช้ร่วมกับแอลกอฮอลล์บริสุทธ์ เป็นผ้าที่ออกแบบมาเพื่อใช้เช็ด ทำความสะอาดอุปกรณ์อิเลคทรอนิกส์ ต่างๆ ใช้ในห้องแลป เช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก คุณสมบัติหลักๆ เป็นผ้าที่มีความบริสุทธ์สูง ไม่ทิ้งฝุ่น ขนต่างๆ ไว้บนอุปกรณ์ที่เราเช็ดทำความสะอาด ขนาดบรรจุ 280 ชิ้น / กล่อง

    ประสิทธิภาพการทำงาน
    เช็ดได้สะอาดหมดจด โดยไม่มีคราบฝุ่นขุยตกค้าง
    แผ่นเรียบและนุ่ม ไม่ทำให้เกิดริ้วรอยบนพื้นผิวที่เช็ด
    ดูดซับของเหลวได้ดีเยี่ยม
    ไม่ทำปฏิกิริยากับสารเคมีและตัวทำละลาย

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core มาพร้อมมีเดีย..

    ฿2,350 ฿2,300

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

    ฿1,250 ฿1,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 350 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ขายพร้อมมีเดียคอนเวอร..

    ฿2,750 ฿2,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core พร้อมมีเดียคอน..

    ฿2,250 ฿2,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

    ฿2,550 ฿2,500

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿420 ฿390

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

    ฿150 ฿130

    Tags : , , kimwipes, , แอลกอฮอล์บริสุทธิ์, บรรจุ, ลิตร, กระดาษ, KIMWIPES, กล่อง, ชิ้น, ซื้อเป็นคู่ สินค้าอื่นๆ, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด