อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 100 เมตร 1c + Media Converter Gigabit wdm

  • ยี่ห้อ: OW&ET
  • รุ่น: 100-1C-G
  • รหัส: 000485
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 12126 ครั้ง
  • ฿1,450
  • ฿1,350

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อม Media Converter ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย Net Work


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 100 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
2. Media Converter Gigabit WDM = 1 คู่
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
Adapter 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 350 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,750 ฿2,700

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,250 ฿1,150

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 150 เมตร พร้อม Media Converter ..

฿1,270 ฿1,220

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาปร..

฿350 ฿320

คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

โปรซื้อคู่ คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือสำหรับทดสอบหลังการเข้าหัว ตัวคีมรองรับการย้ำหัว RJ-4..

฿330 ฿320

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 150 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,050 ฿2,000

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,150 ฿1,950

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,800 ฿1,600


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด