อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM 10/100M
  • ยี่ห้อ: OW&ET
  • รุ่น: 250-1C-E
  • รหัส: 000551
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 7581 ครั้ง
  • ฿1,610
  • ฿1,500

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps ชนิด WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm 

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 250 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
2. Media Converter 10/100 WDM = 1 คู่
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

฿1,180 ฿1,120

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 50 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอน..

฿1,750 ฿1,650

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 1 Core ความยาว 50 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps ชนิด ..

฿1,070 ฿950

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 150 เมตร พร้อม Media Converter ..

฿1,270 ฿1,220

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,850 ฿1,750

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 200 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿1,900 ฿1,850

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,650 ฿1,450

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 350 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,750 ฿2,700


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด