satsdigital

Ftth Drop 1C Owire 300M + Media WDM Gigabit


  • รุ่น: 300-1C-G
  • รหัส: 000667
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6170 ครั้ง

    • ฿1,950


    • ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย Net Work


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 300 เมตร = 1 มั้วน
    2. Media Converter Gigabit WDM = 1 คู่
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Drop 1C Owire 100M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 100M + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

    ฿1,350 ฿1,450

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX GIGABIT

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX GIGABIT

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,450 ฿2,750

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,150 ฿1,440

    FTTH DROP 2C OWIRE 150M + MEDIA DX GIGABIT

    FTTH DROP 2C OWIRE 150M + MEDIA DX GIGABIT

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,850 ฿2,050

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,350 ฿1,600

    FTTH DROP 2C OWIRE 300M + MEDIA DX GIGABIT

    FTTH DROP 2C OWIRE 300M + MEDIA DX GIGABIT

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,200 ฿2,550

    FTTH DROP 2C OWIRE 200M + MEDIA DX GIGABIT

    FTTH DROP 2C OWIRE 200M + MEDIA DX GIGABIT

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,950 ฿2,200

    Tags : ftth, media, drop, owire, 300m, gigabit, , Ftth, 300M, Ftth 1C + Media /1000, สินค้าซื้อเป็นคู่

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด