อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Ftth Drop 1C Owire 250M + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1C Owire 250M + Media WDM 10/100M

  • รุ่น: 250-1C-E
  • รหัส: 000551
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7819 ครั้ง
    • ฿1,610

      ฿1,500


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps ชนิด WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 250 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
    2. Media Converter 10/100 WDM = 1 คู่
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,750 ฿1,650

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,440 ฿1,350

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้า..

    ฿2,250 ฿2,200

    Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

    Optical Power Meter + VFL 1mW 1 ด้าม พร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม V..

    ฿1,180 ฿1,120

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,550 ฿2,500

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,900 ฿1,850

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,900 ฿1,850

    Ftth Drop 2C Owire 250M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 250M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,350 ฿2,300

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

    Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿1,600 ฿1,550

    แอลกอฮอล์ 95% 1 ลิตร พร้อมกระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

    แอลกอฮอล์ 95% 1 ลิตร พร้อมกระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

    ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำ..

    ฿350 ฿320

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX Gigabit

    Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,200 ฿2,150

    Ftth Drop 1C Owire 100M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 100M + Media WDM Gigabit

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

    ฿1,450 ฿1,350

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด