satsdigital

Ftth Drop 1C Owire 250M + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1C Owire 250M + Media WDM 10/100M
  • รุ่น: 250-1C-E
  • รหัส: 000551
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8137 ครั้ง

    • ฿1,500


    • ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps ชนิด WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 250 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
    2. Media Converter 10/100 WDM = 1 คู่
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH DROP 1C OWIRE 50M + MEDIA WDM GIGABIT

    FTTH DROP 1C OWIRE 50M + MEDIA WDM GIGABIT

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

    ฿1,250 ฿1,350

    Ftth Drop 1C Owire 200M + Media WDM 10/100M

    Ftth Drop 1C Owire 200M + Media WDM 10/100M

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿1,400 ฿1,550

    FTTH DROP 1C OWIRE 100M + MEDIA WDM GIGABIT

    FTTH DROP 1C OWIRE 100M + MEDIA WDM GIGABIT

    โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิ..

    ฿1,350 ฿1,450

    คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

    คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

    โปรซื้อคู่ คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือสำ..

    ฿320 ฿330

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX 10/100M

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

    ฿2,250 ฿2,450

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX GIGABIT

    FTTH DROP 2C OWIRE 350M + MEDIA DX GIGABIT

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จ..

    ฿2,450 ฿2,750

    Ftth Drop 1C Owire 150M + Media WDM 10/100M

    Ftth Drop 1C Owire 150M + Media WDM 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿1,220 ฿1,270

    Ftth Drop 1C Owire 50M + Media WDM 10/100M

    Ftth Drop 1C Owire 50M + Media WDM 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 1 Core ความย..

    ฿950 ฿1,070

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด