จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

  • รุ่น: S2/6C
  • รหัส: 1087
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1133 ครั้ง
    • ฿490
    • ฿450


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ใบมีด 16 ตำแหน่ง สำหรับแท่นตัดสาย Fiber Claver รุ่น CT-30, KPT-30, AUA-30S, HS-30, KT-30, AUA-S2, AUA-6C, AUA-8A, SKL-S2, SKL-S3, SKL-6C, SKL-8A รองรับการใช้งาน 4,8000 ครั้ง การใช้งานให้ใส่ใบมีดเข้ากับตัวอุปกรณ์โดยให้ตำแหน่งตัวอยู่ที่เลข 1 ก่อนหลังจากใช้งานไปเรื่อยๆเมื่อเริ่มรู้สึกว่าใบมีดหมดคม ให้เลื่อนตำแหน่งไปที่เลข 2 3 4 5 ไล่ไปจนถึงเลข 16 ตามลำดับ เมื่อปรับใช้งานจนครบแล้วค่อยทำการเปลี่ยนใบมีดใหม่ ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางใบมีด 22 มิลลิเมตร ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางรูภายใน 4 มิลลิเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-4 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสายชน..

    ฿70 ฿65

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2..

    ฿20 ฿18

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

    ฿250 ฿200

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper รุ่น SI-01 สำหรับเปลี่ยนทดแทนใบมีดเดิม อา..

    ฿350 ฿250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

    ฿30 ฿25

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿100 ฿90

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งแขวนสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีส..

    ฿29 ฿28

    คำค้นหา : , fiber, claver, ใบมีดสแตนเลสอย่างดี, สำหรับ, Fiber, Claver, ตำแหน่ง), ไฟเบอร์ออฟติก, อะไหล่อุปกรณ์

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด