จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

  • รุ่น: FIX-3MM
  • รหัส: 000677
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2018 ครั้ง
    • ฿20
    • ฿10


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider Bar เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด 3 มิลลิเมตร สามารถเลือนระยะตัวเลขได้ตามที่เรากำหนด


     การใช้งาน
    - กรณีใช้งานแผ่นรองตัดนี่ต้องถอดตัวรองที่ติดแท่นตัดมา (ออกก่อน) แล้วใช้แผ่นรองตัดนี้วางแทนเวลาตัดไฟเบอร์
    - ระยะตัดของหัว Fast Connector จะอยู่ที่เลย 28-30

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Optic หรือ ชุดเข้าหัว Ftth, Fttx แล้วแต่เรียกนะครับ ..

    ฿1,390 ฿1,350

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเตอร์เป็น SC/UPC คอนเนคเตอร์ (ST-SC) สำหรับใช้แปลงเ..

    ฿180 ฿150

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

    ฿3,000 ฿2,800

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

    ฿180 ฿150

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

    ฿130 ฿120

    Tags : , guider, แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ, (Guider, Bar), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด