จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC DUPLEX (20 ตัว)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC DUPLEX (20 ตัว)
  • รุ่น: A-APC-DX-10
  • รหัส: 000223
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 4284
    • ฿360
    • ฿340


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/APC-Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกันที่สีเท่านั้น แต่ผมเเนะนำให้เลือกใช้ให้ตรงสีจะดีที่สุด เนื่องจากป้องกันการผิดพลาด หากเราไม่สามารถมองเห็นหัวอีกฝั่งนึงได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6, 12 Core ..

    ฿320 ฿250

    VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

    VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

    HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

    ฿6,500 ฿6,200

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

    ฿1,290 ฿1,050

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

    ฿1,850 ฿1,790

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

    ฿20 ฿15

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

    ฿1,100 ฿950

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย Pi..

    ฿180 ฿150

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

    ฿1,650 ฿1,490

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด DUPLEX (สายคู่..

    ฿30 ฿25

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-ST RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-ST RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน โดยหัวฝั่งนึงเป็นช..

    ฿20 ฿15

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    Tags : , duplex, อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, SC/APC, ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด