อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

  • รุ่น: A-SC-DX-20
  • รหัส: 000812
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 4090 ครั้ง
  • ฿360
  • ฿340

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/UPC Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกันที่สีเท่านั้น แต่ผมเเนะนำให้เลือกใช้ให้ตรงสีจะดีที่สุด เนื่องจากป้องกันการผิดพลาด หากเราไม่สามารถมองเห็นหัวอีกฝั่งนึงได้

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / 20KM

Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / 20KM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชน..

฿1,550 ฿1,190

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบ..

฿180 ฿150

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด DUPLEX (สายคู่..

฿30 ฿25

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

฿180 ฿150

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีสลิง โด..

฿26 ฿25

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,550 ฿1,500

Closure Splice Fiber Optic 12 Core Outdoor

Closure Splice Fiber Optic 12 Core Outdoor

Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ห..

฿450 ฿350

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด