จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

  • รุ่น: A-SC-DX-20
  • รหัส: 812
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3284 ครั้ง
    • ฿360
    • ฿340


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/UPC Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกันที่สีเท่านั้น แต่ผมเเนะนำให้เลือกใช้ให้ตรงสีจะดีที่สุด เนื่องจากป้องกันการผิดพลาด หากเราไม่สามารถมองเห็นหัวอีกฝั่งนึงได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิค สไปรท์) รุ่น L925BP หลักการต่..

    ฿35 ฿30

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿65 ฿50

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

    ฿280 ฿250

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE..

    ฿180 ฿150

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีฟ้า..

    ฿35 ฿30

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื..

    ฿20 ฿14

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (D)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (D)

    Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างดี แบบ เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไ..

    ฿590 ฿550

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

    ฿1,250 ฿1,100

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด