จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

  • รุ่น: A-SC-DX-20
  • รหัส: 000218
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2984 ครั้ง
    • ฿360
    • ฿340


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/UPC Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกันที่สีเท่านั้น แต่ผมเเนะนำให้เลือกใช้ให้ตรงสีจะดีที่สุด เนื่องจากป้องกันการผิดพลาด หากเราไม่สามารถมองเห็นหัวอีกฝั่งนึงได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 8 WAY (WDM)

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 8 WAY (WDM)

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล (8 Way Forword Switch) รองรับการใช้งานร่วมกับอุ..

    ฿2,300 ฿2,200

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งแขวนสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีส..

    ฿29 ฿28

    FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ..

    ฿600 ฿500

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

    FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 2 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2012A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

    ฿2,290 ฿2,050

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มขอ..

    ฿690 ฿650

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿38

    SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

    SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

    ฿850 ฿790

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    Tags : , duplex, อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, SC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด