satsdigital

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BL-SCU-4
  • รหัส: 000177
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3697 ครั้ง

    • ฿200


    • ฿200 ไม่รวมภาษี 7%



    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220

    Optical Attenuator LC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator LC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿100 ฿120

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390

    FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿350 ฿380

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด