EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: OLT-4EPON-1G-L3
  • รหัส: 000973
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5126

    • ฿14,500


    • ฿14,500 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    คู่มือการใช้งาน 3.99MB Download

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองรับการแยกสายด้วย Plc Splitter สูงสุดที่ 1:64 รองรับ ONU สูงสุดที่ 256 ONU หากเราต้องการสร้างเครือข่าย Network ทีมีความเสถียรสูง ระบบที่เป็น Connection ลักษณะนี้ ก็เป็นทางเลือกที่น่าสนใจดีครับ ตัวอุปกรณ์สามารถเข้าคอนฟิกซ์การใช้งานผ่านเวบ GUI รองรับการใช้งานฟังซ์ชั่นต่างๆได้เต็มรูปแบบ

    ** ราคาไม่รวม SFP EPON

    คุณสมบัติ

    PON standard
    EPON IEEE802.3ah
    PON interface
    4*EPON SFP Ports (PX20+), Receiving sensitivity: ≤ -30dBm(Saturation Optical -6dBm)
    Power, Transmitting optical power: +2~+7dBm Transmission distance: 20KM
    Max splitting ratio1:64
    Speed
    Upstream 1.25G
    Downstream 1.25G
    Wavelength
    Tx1310, Rx 1490
    Uplink
    4*copper ethernet ports 10/100/1000M auto-negotiation
    4*GE SFP
    Backplane
    128Gbps
    MAC table
    32K
    Management Ports
    1*10/100BASE-T out-band port, 1*CONSOLE port
    Spanning Tree protocol
    Support IEEE 802.1d (STP), 802.1w (RSTP) spanning tree protocols
    ขนาดเครื่อง (สูง×กว้าง×ลึก)
    44x200x442 มม.

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿35 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เ..

    ฿400 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿400

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Tags : epon, port, 4epon, , benet, EPON, PORT, BNT-OLT-4EPON-1G-L3, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, OLT & ONU

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด