อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Blockless PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK

Blockless PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK

  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFH8104
  • รหัส: 000602
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3626 ครั้ง
    • ฿390

      ฿290


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH8104 เข้า 1 ออก 4 ความยาวสาย 1 เมตร สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿390 ฿350

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

    ฿460 ฿420

    PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1*16 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหร..

    ฿680 ฿650

    PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿270

    Blockless FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

    Blockless FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

    Blockless Plc Splitter 1X2 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿160

    Blockless PLC Splitter 1X4 SC/UPC

    Blockless PLC Splitter 1X4 SC/UPC

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿200

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿110 ฿80

    PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK Cassette Type

    PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK Cassette Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿590 ฿520

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿350 ฿290

    Splitter Fiber Optic SC/APC 1X16

    Splitter Fiber Optic SC/APC 1X16

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿650 ฿620

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿490 ฿330

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

    ฿15,500 ฿14,500

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด