จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

บูสเตอร์ขยายสัญญาณเคเบิ้ลทีวี DBY รุ่น WA110 (GAIN 30 dB.)

บูสเตอร์ขยายสัญญาณเคเบิ้ลทีวี DBY รุ่น WA110 (GAIN 30 dB.)
  • ยี่ห้อ: DBY
  • รุ่น: WA-110
  • รหัส: 000415
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • 4920
    • ฿470
    • ฿450


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    WIDE Band Booster DBY รุ่น WA110 สำหรับขยายสัญญาณเคเบิ้ลท้องถิ่น Catv, Matv, Digital Tv ครอบคลุมความถี่ในการขยายสัญญานตังแต่ VHF-UHF (40~860 MHz VHF, FM, S-BAND, UHF) เกณฑ์การขยายสัญญาณ 30 dB. สัญญาณขาออกสูงสุดที่ 110 dB. มีปุ่มปรับลดเกณฑ์สัญญาณ และปุ่มปรับสโลปสัญญาณบนตัวบูสเตอร์ สามารถใช้เป็นอุปกรณ์ขยายสัญญาณดิจิตอลทีวีได้

    Specification
    FREQUENCY 40-860 MHz
    OUTPUT LEVEL 110 dBuV
    GAIN 30 dB +-2 dB
    GAIN CONTROL 0~ -20 dB Continously Adjustable
    SLOPE CONTROL 0~ -20 dB Continously Adjustable
    NOISE FIGURE 6.5 dB
    INPUT & OUTPUT IMPEDANCE 75 Ohm
     
    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    DIGITAL BOOSTER DBY รุ่น DT-30B GAIN 30dB

    DIGITAL BOOSTER DBY รุ่น DT-30B GAIN 30dB

    Booster DBY รุ่น DT-30B มีฟิลด์เตอร์ตัดความถี่ของสัญญาณ LTE หรือ 4G และสัญญาณ GSM หรือสัญญาณโทรศัพท์..

    ฿590 ฿550

    DIGITAL+WIDE BAND BOOSTER LBC GAIN 40 dB.

    DIGITAL+WIDE BAND BOOSTER LBC GAIN 40 dB.

    Digital Tv Booster / Wide Band Booster LBC อุปกรณ์สำหรับขยายสัญญาณดิจิตอลทีวี, สัญญาณเคเบิ้ลทีวี Mat..

    ฿990 ฿950

    SPLITTER 2 WAY DBY (5-860 MHz)

    SPLITTER 2 WAY DBY (5-860 MHz)

    Splitter 2 Way หรือตัวแยกสัญญาณเคเบิ้ลทีวี ดิจิตอลทีวีแบบ 2 ทาง รองรับความถี่ตั้งแต่ 5-860 MHz. (VL-..

    ฿60 ฿55

    ADAPTER SWITCHING DC 52V/2.3A XJ 120W

    ADAPTER SWITCHING DC 52V/2.3A XJ 120W

    Adapter แรงดันไฟ 52V กระแสไฟ 2.3A สำหรับ POE Switch หรืออุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับแรงดันไฟ 52V และใช้กำล..

    ฿480 ฿450

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    Switch HUB 16 Port (UNMANAGED) รุ่น ET-100016-2SFP รองรับช่องเสียบ Mini Gbic (Sfp Module) 2 ช่อ..

    ฿3,100 ฿3,000

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿15

    รีโมท รีซีฟเวอร์ GMMZ

    รีโมท รีซีฟเวอร์ GMMZ

    ใช้กับรีซีฟเวอร์ GMMz รุ่น SMART และ MINI เท่านั้น ..

    ฿100 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มีสลิง (สายกลม)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มีสลิง (สายกลม)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (FTTH Round 1 Core Stranded..

    ฿2 ฿1

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

    ฿60 ฿50

    ไมค์โครโฟน กล้องวงจรปิด แบบมีสาย สำหรับติดตั้งเป็นอุปกรณ์เสริมเพื่อบันทึกเสียง

    ไมค์โครโฟน กล้องวงจรปิด แบบมีสาย สำหรับติดตั้งเป็นอุปกรณ์เสริมเพื่อบันทึกเสียง

    ไมค์โครโฟนแบบสาย คุณสมบัติดูดเสียงดีเยี่ยมสามารถใช้งานร่วมกับ DVR เพื่อดักฟังเสียงหรือบันทึกเสี..

    ฿180 ฿150

    Tags : , wa110, gain, , บูสเตอร์ขยายสัญญาณเคเบิ้ลทีวี, WA110, (GAIN, dB.), อุปกรณ์ขยายสัญญาณ

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด