จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร
  • รุ่น: OC-1.25MM
  • รหัส: 736
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5001 ครั้ง
    • ฿550
    • ฿490


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 800 ครั้งเนื่องจากหัวไฟเบอร์ออฟติกที่เราใช้กันอยู่ บางที่มีฝุ่นเยอะ หรือพลาดเอามือไปโดนบริเวณปลายหัวไฟเบอร์ออฟติก จะทำให้หัวนั้นเกิดคราบสกปรกที่เรามองไม่เห็น ทำให้ค่าแสงเกิดการผิดเพี้ยนขึ้นได้ อุปกรณ์ตัวนี้สามารถทำความสะอาดบริเวณหัวเหล่านั้นได้อย่างดีเยี่ยม โดยเฉพาะก่อนการวัดค่าแสงด้วย OTDR, POWER MITER ต่างๆ ควรใช้อย่างยิ่งเพื่อป้องกันการวัดค่าที่ผิดเพี้ยนไปจากความเป็นจริง สำหรับคนที่ทำงานด้านไฟเบอร์ออฟติกบ่อยๆ หรือตามองกรณ์ควรมีติดไว้จะดีมากครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core หรือ Fiber Optic 2..

    ฿280 ฿200

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 To Fiber Optic Extender คืออุปกรณ์ช่วยในการเชื่องต่อ USB Port ระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกเพี..

    ฿5,200 ฿4,990

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

    ฿1,250 ฿1,100

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M

    24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 Lan เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญ..

    ฿9,900 ฿9,200

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

    ฿250 ฿200

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

    ฿290 ฿250

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC, ST สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง อุปกรณ์ผลิตจากวัสดุโลหะลักษณะเกลียวห..

    ฿80 ฿70

    คำค้นหา : , เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก, ขนาด, 1.25, มิลลิเมตร, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อุปกรณ์ทำความสะอาด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด