อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC (1.25mm)


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: OC-1.25MM
  • รหัส: 000736
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9296

    ฿380


  • ฿380 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 800 ครั้งเนื่องจากหัวไฟเบอร์ออฟติกที่เราใช้กันอยู่ บางที่มีฝุ่นเยอะ หรือพลาดเอามือไปโดนบริเวณปลายหัวไฟเบอร์ออฟติก จะทำให้หัวนั้นเกิดคราบสกปรกที่เรามองไม่เห็น ทำให้ค่าแสงเกิดการผิดเพี้ยนขึ้นได้ อุปกรณ์ตัวนี้สามารถทำความสะอาดบริเวณหัวเหล่านั้นได้อย่างดีเยี่ยม โดยเฉพาะก่อนการวัดค่าแสงด้วย OTDR, POWER MITER ต่างๆ ควรใช้อย่างยิ่งเพื่อป้องกันการวัดค่าที่ผิดเพี้ยนไปจากความเป็นจริง สำหรับคนที่ทำงานด้านไฟเบอร์ออฟติกบ่อยๆ หรือตามองกรณ์ควรมีติดไว้จะดีมากครับ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น สำหรับใช้ทำ..

฿1,390 ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,390

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ SC, FC, ST (2.5mm)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ SC, FC, ST (2.5mm)

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/ap..

฿380 ฿420 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿380

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean T..

฿490 ฿550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿490

LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

LINK Fiber Optic Splice Tray 12 Core รุ่น UF-3063A

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-3063A สำหร..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออกแบบมา..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูมิเนียมที่ใ..

฿7 ฿8 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿7

กระดาษเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

กระดาษเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วน..

฿10 ฿15 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿10

OTDR Launch Cable SM SC/APC-SC/APC (1KM)

OTDR Launch Cable SM SC/APC-SC/APC (1KM)

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1000 เมตร หรือสายดัม..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,800

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นน..

฿220 ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿220

Optical Power Meter รุ่น AUA-9A + VFL 10mW

Optical Power Meter รุ่น AUA-9A + VFL 10mW

เครื่องวัดแสงไฟเบอร์ออฟติก รุ่น AUA-9A Built-in VFL 10mW&nbs..

฿1,100 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น